Ổ cắm âm tường, âm sàn dành cho thi công hệ thống mạng, thoại

Thống kê website
Đang trực tuyến: 92
Số lượt: 3167271
thong ke website
Tin tức mới cập nhật
Phòng kinh doanh
Văn phòng Hà Nội
(04)35.379.388
info@3ctelecom.com.vn
Ms. Hiền
0942.01.18.18
Hienpt@3ctelecom.com.vn
Ms. Thảo
0942.01.19.19
Thaont@3ctelecom.com.vn
Ms. Nhung
0942.52.20.20
Nhunglt@3ctelecom.com.vn
Dự án và giải pháp
Lập dự toán
0942.68.17.17
Bactv@3ctelecom.com.vn
Thi công công trình
0936.49.16.16
Luongpx@3ctelecom.com.vn
Kỹ thuật đấu nối
0936.49.15.15
Ngoctd@3ctelecom.com.vn
Skype Chat OnlineHỗ trợ qua Skype
04.35379388
3ctelecom solution company
Kỹ thuật giải pháp
0983.600.878
Tuandd@3ctelecom.com.vn
Lien he
CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP VIỄN THÔNG 3C: Thi công lắp đặt điện nhẹ viễn thông, giải pháp công nghệ thông tin
Tổng đài, thiết bị mạng:    Tổng đài LG Ericsson, Panasonic, ...
Máy chủ, linh kiện server:  Phân phối máy chủ IBM, HP, Dell, ...
Vật tư thi công công trình:  Dây cáp, ống, thang máng, tiếp địa...
Văn phòng:  Số 33 ngõ 178 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội, Việt Nam
Điện thoại:  (04) 3537 9388
Email:           info@3ctelecom.com.vn
logo-3ctelecom
Trụ sở chính (hóa đơn VAT): Số 37 ngõ 2 Phố Nguyễn Ngọc Nại - Phường Khương Mai - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội - Việt Nam
Ghé thăm các trang website khác của chúng tôi: G+ 3ctelecom | G+ CEO | Facebook | Twitter | Linkedin | Pinterest | Vatgia | Blogspot
©Copyright 2009-2014  Vattuthicong.com
Hotline 24/7: 0983.600.878 - 094.268.17.17 @ 3ctelecom giữ mọi bản quyền nội dung! GPKD/MST: 0103415768 ngày 24-02-2009