Thống kê website
Đang trực tuyến: 15
Số lượt: 1808151
Tin tức mới cập nhật
Phòng kinh doanh
Văn phòng Hà Nội
(04)35.379.388
info@3ctelecom.com.vn
Mrs. Nhung
0942.52.20.20
Nhunglt@3ctelecom.com.vn
Ms. Thảo
0942.01.19.19
Thaont@3ctelecom.com.vn
Dự án và giải pháp
Lập dự toán
0942.68.17.17
Bactv@3ctelecom.com.vn
Thi công công trình
0936.49.16.16
Luongpx@3ctelecom.com.vn
Kỹ thuật đấu nối
0936.49.15.15
Ngoctd@3ctelecom.com.vn
Skype Chat OnlineHỗ trợ qua Skype
04.35379388
3ctelecom solution company
Kỹ thuật giải pháp
0983.600.878
Tuandd@3ctelecom.com.vn
Lien he Tong dai LG QC Networks Giai phap Mutitech 3ctelecom
CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP VIỄN THÔNG 3C
www.3ctelecom.com.vn     - Tổng đài và thiết bị an ninh
www.maychuserver.com   - Máy chủ và thiết bị mạng
www.vattuthicong.com       - Dụng cụ và vật tư công trình
Văn phòng: Số 33 ngõ 178 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội
Điện thoại:  (04).3537.9388         Fax: (04).3537.9389
Email:          info@3ctelecom.com.vn
3ctelecom
Trụ sở: Số 37 ngõ 2 Phố Nguyễn Ngọc Nại - Phường Khương Mai - Quận Thanh Xuân - TP. Hà Nội / Mã số thuế: 0103415768
Tài khoản ngân hàng: 0451001676745 - Vietcombank - Thành Công / 60867879 VPBank - Trung Hòa Nhân Chính
©Copyright 2009  3CTelecom.com.vn
Hotline 24/7: 0983.600.878 - 094.268.17.17
      
      

Ghi rõ nguồn gốc "3CTELECOM" khi phát hành thông tin từ website này